We Love Mascot [ Mascot Club Thai ]

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
We Love Mascot [ Mascot Club Thai ]

♥ ~ WLM CluB ~ ♥

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่ online ทั้งหมด 3 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 3 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 212 คน เมื่อ Fri Oct 15, 2021 10:54 am

TaiLmoN
baudlair
6 posters

บ่นๆ อยากใส่ mascot จิงๆนะ

baudlair
    Level 0
    Level 0

บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ Empty บ่นๆ อยากใส่ mascot จิงๆนะ

ตั้งหัวข้อ by baudlair Sat Oct 10, 2009 5:23 pm

ขอบ่นหน่อยน้า

เรา เป็นคนชื่นชอบ mascot ตั้งแต่ประถม มีความใฝ่ฝันมาตลอดว่าจะได้ลองใส่ mascot จะทำงานหรือใส่เพื่อการกุศลก็ได้หมด หางานที่เกี่ยวกับ mascot ก็บ่อย แต่ปัจจุบันก็ยังไม่เคยได้มีโอกาสนั้นเลย TT อาจเป็นเพราะก็เรียนอยู่ด้วยเลยไม่มีเวลาที่จะทำงานแบบนั้นเป็นงานประจำ อีกอย่างคนที่ทำงาน mascot ก็มีประสบการณ์กันทั้งนั้น แล้วจะเอาอะไรไปสู้กับคนอื่นได้ ฮือๆ

สรุปคือ อยากทำงาน mascot จิงๆนะ

ใครเป็นเหมือนเราบ้าง

หรือใครอยากแนะนำอะไรเราบ้าง

สุดท้าย I Love Mascot ^____^
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

: 30

บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ Empty Re: บ่นๆ อยากใส่ mascot จิงๆนะ

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Sat Oct 10, 2009 8:48 pm

ฮ่ะๆๆๆ ^^

ว้าวๆๆๆๆ

มีสมาชิกเพิ่มขึ้นในครอบครัวอีก 1 แล้ว ^^

ยังไงก็ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน We Love Mascot นะครับ

ส่วนตัวผมก็ชอบมาตั้งแต่ประถมเหมือนกันครับ

แต่ผมเคยใส่ละนะ แหะๆ~

แข่ง mascot หลอครับ น่าสนใจเนอะ ^^" ใฝ่ฝันไว้เหมือนกันเลยครับ ว่าอยากจะไปแข่งกับคนอื่นๆ (ของผมจะไปแข่งกับคนญี่ปุ่นครับ แหะๆ~)

สุดท้ายนี้ ผมดีใจมากเลยครับ ที่มีสมาชิกเพิ่มอีกคนแล้ว T^T ปลื้มใจมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ T^T
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ Empty Re: บ่นๆ อยากใส่ mascot จิงๆนะ

ตั้งหัวข้อ by Too Sat Oct 10, 2009 8:56 pm

ยินดีต้อนรับ น้าคับ
    นึกว่า จะไม่มี คนแบบนี้อีละ ไงก็ มาแสดงความคิดเห็นร่วมกาน
    เผื่อ มี idea ใหม่

mascot จงจาเริน
    baudlair
    Level 0
    Level 0

ตั้งหัวข้อ by baudlair Sat Oct 10, 2009 11:32 pm

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานค่ะ

ว่าแต่เคยทำงานเป็นคนใส่ มาสคอตกานมั๊ยอ่ะคะ

ps. มาสคอตของ Admin น่ารักมากเรยค่ะ
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Too Sat Oct 10, 2009 11:53 pm

ผม มะเคยอะคับ อยากอยู่เหมือนกัน
    เด๋วคงน่าจะมีโอกาส(เมื่อไรมะรู้)

เข้าไปห้องแนะนำตัวด้วยน้า
    จาได้รู้จักมากขึ้

ปล น่ารักจิงๆๆ Mascot นะ ^ ^
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Sun Oct 11, 2009 12:19 am

baudlair พิมพ์ว่า:ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานค่ะ

ว่าแต่เคยทำงานเป็นคนใส่ มาสคอตกานมั๊ยอ่ะคะ

ps. มาสคอตของ Admin น่ารักมากเรยค่ะ

เคยครับ ^^

และก็ขอบคุณสำหรับคำชมมากนะครับ ภูมิใจมากเลย มีคนชมซะด้วย ^^ แต่ที่เห็นนั่น เป็นเวอร์ชั่นเก่าอ่ะครับ เวอร์ชั่นใหม่(น่าจะ)ดูดีกว่านี้อีกนะครับ แต่ผมยังไม่ได้เอาลงเลยอ่ะนะ...~

(เรียกซะ ไฮโซ "เวอร์ชั่น" 555)
    cincinza
    cincinza
    Level 0
    Level 0

ตั้งหัวข้อ by cincinza Mon Oct 12, 2009 10:01 pm

อยากลองใส่บ้างนะ แต่ไม่มีโอกาส ถึงจะชอบมานานแล้วก็เหอะ บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ 218350
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Tue Oct 13, 2009 8:44 pm

งานหนังสือที่จะถึงนี้อะ ไปดู mascot ในงานสิ มีทั้งดีและไม่ดี(คนใส่) เราไปวิพากษ์วิจารณ์กันเถอะ ^^
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Too Tue Oct 13, 2009 10:57 pm

บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ 684388 ใครไปแล้ว อย่าลืมรูป ติดไม้ติดมือ มาลง club ด้วยนะคร้าบบบบบ
    เผื่อบางมุม บางคนไม่เห็น บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ 404249
    Eventmania
    Level 0
    Level 0

ตั้งหัวข้อ by Eventmania Sat Nov 07, 2009 6:48 pm

??????????????????????
    ?????? : ????
    ????? : 10 ???
    ???????/??????? : ??????? 165 cm ???????????????????????
    ??????? : ???????????????????????
    ?????? : ??? 800 ???/??? ??? 1000 ???/??? ??????????? ???? ??????? ???? ?????????????????????????????
    ?????? : [url=mailto://info.eventmania@gmail.com]info.eventmania@gmail.com[/url]
    ?????????????????? : 13 ?? 2552

???????school tour ??????????????????
    ???????????????????????? ????????? ????? ??????? ??????? (????????????)
    ?????????????? ????? ?? ?? ??? ????????????????????????????????
    ?????????????????????????????
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Too Sat Nov 07, 2009 6:50 pm

น่าสนใจมาก
    แต่เสียดายจังครับ
    วันธรรมดาติดเรียน เหอๆๆๆ
    ทำไงดีหว่า
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Sat Nov 07, 2009 6:55 pm

อยากร่วมงานเหมือนกันครับ แต่.. ติดเรียนน่ะนะ (ก็ไปจัดกิจกรรมโรงเรียนวันธรรมดานิเนอะ -*-)

รองานวันเด็กครับ ^^
    (ขอ P'ตาล)
    Eventmania
    Level 0
    Level 0

ตั้งหัวข้อ by Eventmania Sat Nov 07, 2009 7:02 pm

อาจจะมีงานพิเศษที่จัดวันเสาร์ อาทิตย์ค่ะ ถ้ายังไงจะมาแจ้งรายละเอียดนะคะ
    แต่งานวันธรรมดาเนี่ย พอดีรีบหาคนด้วย เลยอยากให้ช่วยกระจายข่าวจะขอบคุณมากนะคะ
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Sat Nov 07, 2009 7:03 pm

อ๊า ^^ ก็ดีสิ งิงิ~

ถ้ามีพิเศษเสาร์อาทิตย์~
    ก็เอาครับ 555!
    แต่เสาร์บ่าย... ต้องคุยกันอีกทีอ่ะครับ *-*~
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Too Sat Nov 07, 2009 7:06 pm

ดีๆๆ ครับ
    หากเป็นเสาร์อาทิตย์ละว่างครับ^ ^
    Mr>m
    Mr>m
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Mr>m Wed Feb 10, 2010 7:49 pm

หวัดดีเพื่อนทุกคนครับ ผมเคยใส่ สนุกมาก อยากใส่อีก มีงานไหน บอกได้นะครับ การกุศลได้
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Wed Feb 10, 2010 9:46 pm

ยินดีต้อนรับคร๊าบ ^^
    Too
    Too
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Too Thu Feb 11, 2010 5:05 pm

ยินดีต้อนรับนะครับ สมาชิกใหม่
    Mr>m
    Mr>m
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by Mr>m Sat Feb 13, 2010 11:12 am

ครับผม หวังว่า บอร์ด เรา คงจะได้พูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ
    TaiLmoN
    TaiLmoN
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by TaiLmoN Sat Feb 13, 2010 11:49 pm

หากเงียบเหงา หรือไม่มีเพื่อนชวนคุยเรื่องMascotล่ะก็.. พวกเราจะเป็นเพื่อนคุยกับพี่เองครับ บ่นๆ  อยากใส่ mascot จิงๆนะ 697910

เวลาขณะนี้ Sun May 12, 2024 2:39 pm